Litlu ólympíleikunum lokiđ

Litlu ólympíleikunum lokiđ Íţróttakennarar skólans standa fyrir svokölluđum litlu ólympíuleikum til ađ efla hreysti og ađ taka ţátt í keppnisgreinum fyrir

Litlu ólympíleikunum lokiđ

Hér etja nemendur kappi hvor viđ annan.
Hér etja nemendur kappi hvor viđ annan.

Íţróttakennarar skólans standa fyrir svokölluđum litlu ólympíuleikum til ađ efla hreysti og ađ taka ţátt í keppnisgreinum fyrir framan áhorfendur. Ţađ má segja ađ verkefniđ sé liđur í ađ efla sjálfstraust og styrkja hvern nemanda, lćra ađ gera mistök og etja kappi viđ sjálfan sig og ađra.

Hvert teymi, ađ fyrsta bekk undanskyldum á sinn keppnisdag. Keppnisgreinar reyna ađ fjölbreytta vöđvahópa og ólíka getu.

Međal keppnisgreina voru; hlaup, planki, armbeygjur, krabbastađa, hanga (hreystigreip), kađlaklifur, halda fótbolta á lofti, halda blakbolta á lofti, sipp, kasta í körfu, kasta handbolta í hring, standa á höndum og hoppa yfir lćkinn (langstökk).

Ţađ var mikiđ fjör í Íţróttahöllinni alla vikuna og fullt af smáum og stórum sigrum sem unnust ţessa daga, sumir tóku ţátt í fyrsta skipti, ađrir sáu ađ ţeir gćtu tekiđ ţátt í fleiri greinum og allir fóru heim međ góđan lćrdóm og aukiđ sjálfstraust eftir daginn.

 

Myndir má sjá hér.Svćđi

Borgarhólsskóli | Skólagarđi 1 | 640 Húsavík | sími: 464 6140 | fax: 464 2133 | kennitala: 671088-9649 | skoli[hjá]borgarholsskoli.is